…S-one..Cass..ViP..E.L.F,v..v.v là bạn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

…S-one..Cass..ViP..E.L.F,v..v.v là bạn

Tất cả S-one, AFS, Cass, E.L.F, Vip, v..vv.. vào đây cùng thảo luận, bàn bạc với thái độ hòa nhã và tôn trọng lẫn nhau

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

SNSD là mục đích sống của tôi

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Đồ ngốc.
Đồ ngốc.
Admin

SNSD là mục đích sống của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: SNSD là mục đích sống của tôi   SNSD là mục đích sống của tôi I_icon_minitimeSun Jun 06, 2010 1:30 am

Vâng, có lẽ tôi chỉ là S-one trong vòng 1 năm thôi, nhưng tôi rất yêu quí và kính trọng S9. Nhưng không vì tôi là S-one mà tôi phủ nhận lời của AFS nói về idol của chúng tôi.
Có lẽ các bạn cho rằng S9 đã xúc phạm đàn anh đàn chị là đúng, nhưng các bạn ko nghĩ rằng, đó là sự đùa giỡn có chút hơi quá đáng thôi. Có lẽ các bạn cho rằng Idol chúng tôi "ăn bám", vâng, đc đàn anh giúp đỡ đó là sự vinh hạnh chứ đâu gọi là ăn bám chứ các bạn. Có lẽ các bạn gọi Idol của chúng tôi là "9 Plastic", vâng, cho dù là thế đi nữa, nhưng Idol của chúng tôi cũng chỉ muốn mình đẹp hơn trong mắt các fan. Còn một số unnie ko nhận mình đã phẩu thuật thẫm mĩ, vâng, nếu là các bạn, các bạn sẽ dủng cảm mà nói ra điều đó sao. Tất cả những điều tôi đã nói ở trên đều ko có mục đích "bào chửa" cho SNSD. Còn việc 1 số Sone đã có những lời xúc phạm Cass hay E.L.F thì tôi xin thay mặt nói lời xin lỗi. Tôi biết rằng có lẽ các bạn ko bao giờ tha lỗi cho S-one, nhưng các bạn phải nhớ rằng, tôi và đa số S-one đang biết lỗi. Và cũng mong các bạn nhìn S-one = 1 cách nhìn khác, ko còn là " Són bại não" hay " Sờ Ngực Sờ Dú" ( Sr mý unnie) nữa.
Dù có ra sao đi nữa, thế giới Kpop ko thể tiếp tục war nữa, nó là thế giới tuyệt vời nhất... Thân
https://snsdfc.forum-viet.com
destiny_of_love_19
Tự do bay bổng
Tự do bay bổng
destiny_of_love_19

Bài gửiTiêu đề: Re: SNSD là mục đích sống của tôi   SNSD là mục đích sống của tôi I_icon_minitimeWed Jun 23, 2010 9:45 am

That's right!!! dù ai có nói thế nào chăng nữa thỳ các unnie vẫn là thiên thần trong lòng chúng ta...... mọi người chỉ bik trách Sone ,s9 có lỗi nhưng các pạn có chắc rằng mình chưa bao giờ phạm sai lầm chưa.Question .... Phải!!! chúng tôi có lỗi nhưng chúng tôi bik sữa đổi ..... Do đó chúng tôi vẫn tự hào là Sone lol! lol! lol!
.....................MÃI YÊU S9..............
...................TỰ HÀO VỀ S9............
...................TỰ HÀO LÀ S1.............
Admin
Đồ ngốc.
Đồ ngốc.
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: SNSD là mục đích sống của tôi   SNSD là mục đích sống của tôi I_icon_minitimeWed Jun 23, 2010 8:05 pm

Nói chính xác hơn là, ko có ai chưa từng mắc lỗi, chủ yếu là có sửa đổi hay ko?! Ừ thỳ một số S1 có lỗi zới CASS, VIP,... nhưng điều đó không có nghĩa là tất cả S1 và SNSD đều có lỗi. S1 lun lun tôn trọng idols của các vị, và cũng mong các vị làm điều đó với idol của chúng tôi. Nói thiệt, mặc dù một số CASS, VIP,... đã mắng chửi hay làm gì với tôi, nhưng tôi vẫn thường thưởng thức nhạc của DBSK, Suju,BigBang,... và còn cm là hay nữa đêý. Thân huhuhuhu
kid_love
Tập quen S9
Tập quen S9

Bài gửiTiêu đề: Re: SNSD là mục đích sống của tôi   SNSD là mục đích sống của tôi I_icon_minitimeThu Jun 24, 2010 7:21 am

đúng thế sone chân thành xin lỗi nhưng ko phải tất cả sone đều như thế
chúng ta cũng chỉ muốn bảo vệ idol của mình
hòa bình vì kpop
Admin
Đồ ngốc.
Đồ ngốc.
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: SNSD là mục đích sống của tôi   SNSD là mục đích sống của tôi I_icon_minitimeThu Jun 24, 2010 7:06 pm

Rãnh thỳ mọi người vào antiafs.forumvi.net nhé! Lúc rầy em định cư ở đêý...
Admin
Đồ ngốc.
Đồ ngốc.
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: SNSD là mục đích sống của tôi   SNSD là mục đích sống của tôi I_icon_minitimeFri Jul 09, 2010 6:54 pm

Rưng rưng khổ thân quá sao ko có ai zô zọa?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: SNSD là mục đích sống của tôi   SNSD là mục đích sống của tôi I_icon_minitime

SNSD là mục đích sống của tôi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [JPVN][vietsub] C A B I song - SNSD & 2PM
» SNSD
» Tell me -SNSD
» Sorry sorry -SNSD
» Oh! [Vietsub] (SNSD)